Harijin Sarki Page 20 Romantic Hausa Novel
Ya jima yana ƙarewa parlourn kallo koda yake asalin wacce ta zauna a part ɗin ma tasan darajar gyara da ƙamshi amma sai yakega kamar Samha tafita murmushi yayi ya danna kofar yajita a kulle dama yasan zai iya ishe haka da wannan ya matsa wasu numbers a jikin remote na hannunsa ƙofar kuwa ta buɗe ya shiga, ƙamshin dakin bacci ya cika hancinsa ya haifar masa da wata sabuwar kasala a gajiye ya ƙarasa inda makunnin glub yake ya kunna ga tsananin mamakinsa Samha tana zaune saman gadon ta haɗe kanta da gwiwa sai ajiyar zuciya take yi da alamar kuka take, matsawa yayi ya zauna a gefenta ta firgita ta ɗago da sauri ganinsa yasata sauke ajiyar zuciya ta kwantar da kanta a jikinsa ta rushe da kuka tana ƙara shigewa jikinsa ya buɗa mata ƙirjinsa ta shige ta ɗora hancinsa bisa sumarta a hankali yace “Me kikewa kuka?” Ajiyar zuciya ta sauke ta tura hannunta cikin rigarsa ta fara shafa ƙirjinsa dayan hannunsa bisa wandonsa tana shafa abarsa dake miƙe, ya riga ya gane damuwarta yayi murmushi yace “Amma shine zaki cutar damu?” Turo baki tayi yasa hsrshensa ya lashi bakin ta janye tace “Ba fushi kakeyi Dani ba ina playing naka kayimin gunki nikam an cuceni da da bansan komai ba babu abinda ya dameni yanzu duk kazo ka haukatani……”Haɗe bakinsu yayi bai kuma bata damar magana ba yau yaci burin goge raini tsakaninsa da Samha ya fuskanci in yaci gaba da tafiyar da ita a yanda ya fara wahalar dashi zatayi Gara su goge raini yanda idan ya bata umarni zata rinƙa bi da sauri, nononta ya kama ya maidashi abin wasansa yasha iya shansa sannan ya murza itadai burinta kawai taji ya shigeta, ganin tana rirriƙeshi ya fahimci a matse take shi kuma yaƙi shigarta sai mulmule mata hq da yakeyi yana shafe yana wasa da Chile ɗinta gabaɗaya jikinta rawa yake musamman cinyoyinta da wannan yayi amfani ya shigeta taji azabar shigar sosai kamar ba da safe ya gama bata kashi ba shima wani irin sinadarin daɗi ne ya ratsashi ya Lumshe idanunsa yana fusgo numfashi daƙyar wata sahihiyar nutsuwa na shigarsa a hankali, Saida ya gama daidaita zaman dick ɗinsa a jikinta sannan ya fara mata dakan sakwara da farko dake akwai tasirin magani a jikinta bataji wahalar abin sosai ba Saida tafiya ta tafi yayi yayi ya huta Ya kuma ɗorawa duk da irin daɗewar da yake yi saida yayi release biyu kwarara a jikinta yana mamakin yanda bayashan wahala wajen release a jikinta amma sauran matansa sai ya ɗauki watanni baiyi release a jikinsu ba.Samha taga ta kanta ranar duk jikinta Saida yayi yaushi saboda azabar ciyuwar da tayi bai tsammata ba sai jin kiran sallar asuba yayi gashi dick ɗinsa ta ƙara Miƙewa samɓal haka yaci gaba da bugunta ranar ta raina kanta ta gane shayi ruwa ne kuma ta fahimci wa take aure kullum ta lura azabar kwanciya dashi ƙaruwa take maimakon raguwa tana tsammanin zai dagata suyi sallah saidai ina, Sultan bai iya dagata ba yana Nishi yana kiran sunanta yana rantse mata baitaɓa cin mace me daɗin da baya ƙoshi da ita ba sai ita daƙyar wajen shida na safiya ya kuma release tana sauke ajiyar zuciya duk tayi laƙwas ko hannunta bata iya ɗagawa zare jikinsa yayi iska ta shigeta taji wata azaba kamar an watsa mata barkono tayi maza ta tsuke ƙafarta tanason yin kukan ya gagara fitowa sai zugin zuci ɗora bakinsa yayi a kuncinta yace “Ko in ƙara ne?” Sai yanzu hawaye ya ƙwace mata ta bisa da ido wannan mutum yakai mara imani, shafa kwantacciyar sumar goshinta yayi ya sanya bakinsa daidai kunnenta yace “Yau Ma idan kika bari na biyoki part ɗin nan zanyi Miki cin da yafi wannan My Dr ina bin Mace amma idan lalura ta kama wa ita, Ni Sultan ne a turakata nake ganawa da kowa, ki ceci kanki ta hanyar bin abinda nace,kulle kofa bai hanani zuwa na cimma buƙatata kinga dai zahiri” yana gama faɗa mata haka ya shiga bathroom yayi wanka itama yazo ya ɗauke ta ya wanketa tsaf, duk magana irin ta Samha ta zame masa kurma haka ya shiryata sukayi sallah daƙyar take motsa jikinta bayan sun idar ne yayi kissing nata ya gyara mata kwanciya tare da taɓa jikinta yaji yanda yake rum da zazzaɓi, kiran sashin ujula yayi ya sanar dasu inda zasu sameshi ya buɗe kofar Likitar ta shigo ɗan bura uban kishine da Sultan namiji bai duba masa matansa, duba Samha tayi ta ɗaura mata Drip tare da yi mata allurar da zata sanyata jin ƙwarin jikinta ta tafi kiran Basrah da Haimah yayi sukazo yace su kula da ita, ya fita domin yau yanada baƙi dole yaje ya tarɓesu.Yana fita bacci ya ɗauke Samha Haimah ta dubi Basrah tace “Yarinyar nan tanada juriya wuya ce ta sanyata lalurar nan fah” murmusawa Basrah tayi tace “duk gidannan kowa yasan matsalar Sultan bats wucce gun ban ruwa Nataj ta tafi Nataj ta dawo kinsan itama Nataj kullum ita kenan a rashin lafiya yo wannan jaraba har ina gashi bakya taɓa bugun cikin Nataj kiji wani abu tsakaninta da Sultan itama kuma wannan nata salon kenan tun ranar da yayi lalatar naso jin ƙwaƙwaf amma taƙi cewa komai Ni tsoron da nakeji kar itama garin jarabarsa ya rarake mata tsuliya mu shiga uku” nan suka yini da ita bata farka ba sai sallar Azahar tana farkawa Basrah tace “Ranki ya daɗe kinsha bacci da alama jiya baku rintsa ba kwana akai ana jahadi Allahu akbar Allah ya cika lada yasa a mizani ai kina ƙoƙari duk kinfi waɗancan guzamen matan ƙoƙari da a cikinsu ne jiya da kuma sai sunsamu tsoron abin daga nesa duk sai sun cika gidan da ihu amma ke bulunbuƙui kamar an saba…..” Lura tayi da yanda idon Samha yake zubar da hawaye tayi saurin zubewa tace “tuba nake ranki ya daɗe wlh subutar bakine nayi shiru” zuro ƙafafunta tayi ta miƙe da dafa bango ta shiga bayi ta haɗa ruwa ta zuba wasu magunguna a ciki ta shiga ciki tanajin azabar ruwan haka ta daure ta gasa gindinta da duk ya goge matashi da safe har wani jini ta rinƙa gani. Wanka tayi ta fito ta ishe basanan tayi sallar Azahar tana idarwa wayarta ta ɗauki ruri tana ganin number Sultan gabanta ya faɗi kamar kar ta ɗaga tuna kashedinsa na bayan ya gama azabtar da ita yasata ɗagawa yayi miƙa yace “Kizo ki bani abinci yunwa nakeji” yana kashe wayar wani kuka ya ƙwace masa duk yawan masu masa hidima, kuma duk yawan matansa sai ita zai kira saboda baya sonta da hutawa, kowa ya barta ta huts ita kuma ya hanata sakat, Miƙewa tayi a wahale tana tafe kamar zata faɗi ta nufi sashin nasa daidai hanyar da zatabi ta shiga ciki ta hango Najjisa ta nufi hanyar data biyo ta kauce mata amma maimakon haka saida tasan yanda tayi ta bangaji Samha duk yanda Samha taso taga hakan bata faru ba, Aikuwa take wata azaba ta ratsa ƙwanyar Samha ta dafe kanta da sauri tayi ƙasa tana sakin wata ƙara ta azaba wadda tayi daidai da sakin labulen Sultan domin yaga komai, tunda Najjisa ta fita daga sashinsa yaji bai amince da ita ba domin kuwa itan ba ma’abociyar zuwa inda yake bace shine dalilin da yasa tana fita ya miƙe ya tsaya jikin window…..



