Hausa novels

Harijin Sarki Page 19 Romantic Hausa Novel

Idan tace matansa dariya take bashi, wai matansa murmushi yayi yace “kefa wacece tawa? Ƙasa tayi da kanta ya kamo ta yace “Nan turakar Mijinki ce kuma anan nakeson rayuwa dake Karki kuma yimin jayayya” yayi maganar da murya me cike da kwarjini, takasa sake cewa komai ya tashi ya kama hannunta suka nufi dinning itane taci abinci tasha dafaffiyar madarar shanu me ɗumi ta lura shi kamar bai damu da abinci ba iyakar zamansu saidai taga yasha tea ko madara sai dabino kamar bayacin dafaffen abinci sosai da wannan take mamakin inda yake samo ƙarfinsa ko hannunta ya riƙa bata iya ƙwacewa, komawa sukayi ciki don ta fahimci saidai ta ƙwaci kanta ta wata hanyar amma bata hanyar data shirya ba, farkon kwanciyarsu har wata ajiyar zuciya ta sauke da taji bai kulata ba ta fara baccinta cikin kwanciyar hankali cike da tunanin wannan rayuwa da bata taɓa kawota a kurkusa ba, cikin baccin nata taji kamar ana shafata ta buɗe idanunta a kansa, ya Lumshe nasa ko kafin ta farka ya riga yayi mata illa a cikin madarar datasha ya sanya mata maganin ƙarfin sha’awa wanda yasan ko bai nemeta ba ita sai ta nemeshi.Hakan kuwa akayi yana taɓata ta matsa jikinsa ta shige ciki tanajin wani irin tashin tsigar jiki da yanayi me tsanani na feeling mararta har ta fara ƙullewa ta riga tasan yanayin sha’awarta don haka taji a ranta bazata cuci kanta ba tunda tanada me share mata hawayenta, bai kulata ba yanajin yanda take shigewa jikinsa Saida taji ya fara canza numfashi da alama bacci yakeson yi tayi maza ta tura hannunta cikin boxes na jikinsa ta kama kan kaciyarsa ta goga yatsanta yaja numfashi me ƙarfi tare da janye hannunsa, ta sake kama hannun nasa ta ɗora saman nononta ya kuma janyewa ta ɗago ta kalleshi ya Lumshe idanunsa ta sake kama Dick ɗinsa tana mulmulawa tana kallon fuskarsa ya maze abinsa ita kuma taƙi daina wasa da kaciyarsa zuwa nipples ɗinsa ta ɗora harshensa a kan nipples ɗin nasa ta fara lasa tana hura masa iska, Abin takaici yayi mata banza kamar ba dashi take ba ta kuwa zuciya ta zare bakinta a ranta tana ayyana yanda zata yi maganinsa bata nuna masa taji haushi ba saima sake bada ƙaimi da tayi wajen sarrafa burarsa tana shafata tare da tsotsarta da salon da tasan dole sai ya amsa mata nandanan kuwa ya amsa mata ya fara shusshura ƙafafu ta taɓo masa gurin daɗi.Yarinyar ta kware a wajen shan joystick ko kamar tayi training wani ihu ya saki saboda yanda yaji tana zuƙo masa cikin tsakiyar jijiyar daɗinsa dake tsakanin Brain nasa da dick ɗinsa, ya gama zuwa hannu ya gama susucewa ta kuwa zame da hikima da dabara ya ɗauka wani daɗin zata saita masa kawai sai yaga ta miƙe tayi wuf ta fice masa a ɗaki ya zabura da sauri ya miƙe yana cewa “Aa My Dr please karkimin haka…..” Ko kafin ya fito ta buɗe parlourn ta fice harda gudunta ta shige sashinta ta faɗa gadonta tare da kulle ɗakin ta kwanta tana matse cinyarta ita kanta Feeling ɗinsa takeji amma tunda ya nuna bashida ra’ayi kawai a haƙuran yafi, shiru har bacci ya fara ɗaukarta taji wayarta tanata ruri tayi banza da ita tasan shine Saida ta katse tayi maza ta ɗauka ta dannata a DMD ta koma tayi kwanciyarta.Shikam Sultan banda yamutsa gashin kansa babu abinda yake yi cikin tashin hankali lallai yarinyar nan tayi asalin rainashi ta gama saita masa jin daɗi Saida ya gama kamuwa sannan ta tashi ta fice ya kirata a waya taƙi ɗagawa sannan daga ƙarshe ma ta kashe masa shakka babu taga makwancinsa, ya riga yasan tunda tayi haka to bazata bar ƙofar shiga sashin nata a buɗe ba don haka ya ɗauki rigarsa ya sanya ya ɗauki wayar ya kira wayar Basrah ta ɗaga ya bata umarnin kawo masa ɗaya cikin kwarkwarorinsa, mamaki ya cika ta wato yau amarya da ango ta ɓaci kenan domin taga wuccewar Samha da gudu ta nufi sashinta, tashi tayi ta nufi sashin kwarkwarorin nasa tana shiga duk suka taso mata ta taɓe baki tace “Saida wata taƙi sannan za’a nemeku ku bakuda wani amfani kun zama ruwan kashe gobara” Yanisha ta nuna tace “Kizo muje Allah ya ceceki” murmushi tayi duk da faɗuwar gaban datashiga ta miƙe tana wani karairaya suka nufi sashin Sultan a ɗakin ganawa da kwarkwarorinsa suka isheshi sai Safa da marwa yake yi abin duniya yayi masa zafi wata irin masifaffiyar jaraba dake addabar rayuwarsa hasaso kansa yake da Samha a yanayin darensu na jiya a haka sukazo suka isheshi Yanisha sai wani yauƙi takeyi ya kalleta so ɗaya ya kau dakai shifa ba ita yake buƙata ba Samha kawai yakeson ci saidai yanason ta gane basai dole da ita ba amma yasan tabbas yau ta jefashi a masifa da wannan Yanisha ta cire komai na jikinta kamar yanda dokarsa take yakai hannu ya kashe glub ɗin domin bai amince wata cikinsu taga tsaraicinsa ba.Gadon ya haura bai cire kayan jikinsa ba ya ɗage rigarsa ya laluba ƙofar HQ ɗinta ya saita burarsa ciki ya danna ta kuwa zaro ido ya sake dannawa ya shige zuruf, ya fara motsawa, yanda yajishi sako sako a gurin yasashi jin wani baƙin ciki ya game masa zuciya gadai ruwa lumtsum a gurin amma babu danƙo bare yauƙi guri kamar ƙofar gari shikam duk girmansa da ake faɗa gindin Yanisha yayi masa rako rako saikace wacce ta haifi duniya, fahimtar bayajin komai ne kuma baji zaiyi ba sai tarin baƙin ciki da tuno Samharsa da wulaƙancin da tayi masa, kawai ya tashi ya faɗa bathroom ya barta shanye da gindi ta fara jin daɗi ya tashi ya barta wanka yayi yana fuskantar barazanar wani irin ciwon mara da wannan ya fito dick ɗinsa tana tsaye har yanzu ya kunna glub ɗin zuciyarsa a tafashe dole sai yayi maganin rainin Samha a daren yau, da wannan yaga Yanisha ta taso tana wani shafa gindinta tana nufosa, ya wata mata wani mugun kallo yace “Kisa kayanki ki tafi babu me bani maganin matsalata a cikinku tun a baya na faɗa Miki ke ba mace bace kin buɗe da yawa” da wannan ya fice daga ɗakin ya nufi asalin turakarsa ya buɗe wardrobe ya ɗauki wani remote ya kullo ɗakin ya fita a gidan ya nufi sashin Samha Najjisa da abin duniya yayi mata zafi tana Kallonsa ta window ɗin bedroom ɗinta ta cije lips wato yanzu kuma ya daina sawa a kawo masa mace shine yake bi, “uhmmm” ta sauke numfashi akan idanunta aka wucce da Yanisha gashi yanzu kuma ya fito kenan bazai iya haƙurin iya yau ba? Jinjina kai tayi a ranta tana ayyana irin tarkon da zata ɗana masa matuƙar bai maida hankalinsa jikinsa ba.Shikuwa yana zuwa da remote ɗin ya buɗe ƙofar sirri ta sashin ya shiga ta ƙasa ya hauro sama ya sake danna remote ɗin tiles ɗin gurin ya cire ya fito shima kasan gida ne na musamman wanda ta ƙasan yana iya shiga kowanne ɓangare batare da kowa ya sani ba duk matansa babu wacce tasan da wannan gida na ƙarƙashin ƙasa sai Nataj, nan sashin kawai yake shiga kasa batare da kowa ya sani ba, in yaso Ta turakarsa zaibi ya shiga gidan ƙasan yabi ta waccan hanyar ne da tunanin sake ganin Najjisa a daren kamar yanda jiya ya ganta da duku dukun asuba………..

Back to top button