Hausa novels

Harijin Sarki Page 12 Romantic Hausa Novel

Cire wayar akayi a kunnenta ta ɗago idanunta da suke tsiyayar da hawaye ta saukesu bisa Sultan dake tsaye a gabanta fuskarsa a ɗaure babu wata alama dake nuna ya taɓa dariya a rayuwarsa, zama yayi a gefenta ya kamo hannunta ya haɗe da nasa ya ɗora ɗayan a fuskarta yana share mata hawayenta ta Lumshe idanun yana share wasu wasu suna fitowa, ajiyar zuciya taji ya sauke ya buɗe baki kamar zai yi magana sai kuma yayi shiru kawai ya zubanta idanu mamakin dalilin kukan nata yakeyi meye yake sakata kuka ita kuma kodai da gaske bata son nasa kamar yanda ta faɗa? Ƙirjinsa ne ya buga idan hakane tabbas akwai matsala rayuwarsu da zasuyi gashi shi kuma bazai taɓa iya rabuwa da ita ba yanzu ne ma yakejin zasu fara rayuwa, ko Jiya data ƙaurace masa ya shiga damuwa yaso zuwa gareta daƙyar ya taushi kansa ya haƙura amma a galaɓaice yake, da wannan ya sake buɗe bakinsa yace.“Me kikewa kuka?” Tashi tayi zatabar masa gurin ya damƙi hannunta yace “Baa tafiya daga inda nake sai naba da umarni shekaran Jiya kin fita a turakata ba tare da amincewata ba yanzu kina nufin tafiya ki barni, to kiyi maza ki bari kuma ki nutsu Jadda ta sanar dake Ni Mijinki ne ba abokin wasanki ba, anamin biyayya ne fiye da yanda akewa sauran mazan duniya biyayya Samha kar na kamaki da sake tashi ki bar inda nake, Ni kulawa ake dani fiye da jariri, duk sauran Matana da haka sukeshan wahalata, idan kika yarda kika sallamamin komai zan rayu dake da tausayi da jin ƙai, idan kikace zaki zama bijirarre a gareni Nima zan bijire Miki gashi kuma ke ɗin kece mahaɗina babu rabuwa sai mutuwa” kukan da take yi ta ƙarawa sauti ya janyota jikinsa ya shigar da ita cikin ƙirjinsa yana ƙara matseta a cikin jikinsa yace “Inason kulawa Lalla Samha ina tsananin buƙatar kusanci” cikin kuka tace “Wlh bazan iyaba Sultan kaji ƙaina ka tausayamin har yanzu gurin ciwo yakeyi” ɗago fuskarta yayi ya ɗora harshensa a kuncinta ya zarme dashi bakinta ya fara kissing ɗinta yana shafa bayanta wani irin making love yakeyi da ita me tsayawa a rai a hankali ta rinƙa sauke ajiyar zuciya tanajin yanda ya ɗagata ya kantar da ita flat tana kallon Moroccon Pop na ɗakin ya ja zip ɗin rigarta yayi ƙasa dashi asalin fatarta da kyawawan breast ɗinta suka bayyana tuni Sultan ya nemi nutsuwarsa ya rasa Baisan sanda ya damƙi breast nata da ƙarfi ba ta saki ƙara saboda azabar da taji kafin ta dawo hayyacinta ya ɗora bakinsa saman boobs ɗin nata ya fara suck nasu da wani yanayi me fidda hayyaci.Yanda yake shafa gaɓɓanta da wata sahihiyar nutsuwa yasata gabaɗaya ta nemi damuwarta ta rasa sosai takejin saƙon nasa yana shigarta ba tare da tasan meke faruwa ba ta fara maida masa raddin abinda yake yi mata tana shafashi tana tura hannunta cikin wandon Kaftan ɗin jikinsa tana shafa mazaunansa zuwa cinyarsa yana wani irin numfashi da yake nuna tsantsar shigar da saƙon yake yi masa tunda yake a rayuwarsa bai taɓa sanin haka ake sarrafa namiji ba sai a kanta hassali shima bai iya sarrafa mace ba sai a kanta saƙon yake zuwar masa, wata yar siririyar ya saki lokacin da ta buɗa ɓular saman kaciyarsa ta ɗora harshenta a kai ya ƙanƙameta yanajin wani sperk a cikin jininsa jikinsa yana ƙara ɗaukar rawa ita kuma tana ƙara danna harshenta cikin ɓularsa tana murza twins nasa tare da shafa bayan gwiwar ƙafarsa, tuni ta gama susutashi ta gama rikita rikitacce babu abinda yake yi sai nishi yana murza nononta da hannunsa yana wani gantsarewa saboda masifar daɗin da yakeji neman tafiya yake da ruhinsa, tun yana jurewa Baisan sanda ya fara ihun daɗi ba yana roƙonta ta barshi ya shiga, faɗi yake “Samha zan…zan kawo….ahhhhhh….zan shiga ki barni na shiga…. ohhhh jama’aaa daɗi zai kashen…..” Wani ihu ya saki lokacin da ta haɗe bakinta ta matse dick ɗinsa a cikin bakinta tana zuƙo ruwan cikinta Baisan sanda Explode ya ƙwace masa ba ya fara antaya mata a bakinta, ta kuwa guntse bakin taƙi shanyewa Saida ya gama shure²nsa ya tsiyaye mata ita kuma tayo sama ta kama bakinsa ta juye masa abinsa ta kuma haɗe bakin nasu yanda bazai iya zubarwa ba, a haka ya haɗiye abinsa ya janye idanunsa sun kaɗa sunyi ja kuma sun ƙanƙance ya ɗagota ya sanya nononta a bakinsa tare da tura hannunsa cikin wandonta ya fara shafa clit ɗinta ya sashi tsakiyar yatsunsa yana murzawa da wani gigitaccen yanayi Samha ta saki wata ƙaƙƙarfar ajiyar zuciya tanajin yanda duk jikinta ya mutu murus cikin gindinta sai wani zumzum yakeyi yana wani irin abu da bata taɓaji ba, bata fuskanci meke faruwa ba Saida taji yana lasarta ta rintse idanunta tanajin yanda harshen Sultan ke lasar clit nata zuwa Virginia lips nata yana buɗawa yana sanya harshensa yana lasar wannan tsokar ta ciki yana wani irin tsumar jiki itama tanayi.Bai cire bakinsa ba Saida yaji ta tura hannunta cikin sumarsa tana nishi jikinta na rawa tana kiran sunansa ta sakar masa sperm ɗinta me garɗi ya lashe tsaf, ta fara sauke ajiyar zuciya tunaninta yana bata tunda ya gamsu ta gamsu kamata yayi suyi bacci ashe wasa farin girki, ji tayi ya sake turmutsa harshensa cikin Virginia nata yana wani karkaɗawa daƙyar yanajin zugin yanda yake shigar da halshensa cikin gindinta ya samu ya buɗa yar ƙofar da ya samar shekaran jiya yaci gaba da wasa da halshensa a gurin sun ɗauki lokaci duk ta fara gajiya tayi laushi shi kuwa kamar ƙaimi aka ƙara masa, Saida ya tabbatar da ta ƙara kamuwa ta jiƙe ruwanta har ɗiga yakeyi sannan ya haura samanta ya ɗaga kafafunta sama ya kama hamshaƙiyar sandarsa ya danna a hankali, tsaf kuwa ta dawo hayyacinta tana ƙoƙarin zubar dashi ta miƙe ya haye samanta ya sakar mata nauyinsa ya danna dick ɗinsa da ƙarfi habawa ai batasan sanda ta saki wani ihu ɗaya amsa duk gidan ba nandanan kuwa masu tsaron lafiyar da ya sanya mata suka nufo sashin ciki suka shigo suka isa ƙofar ɗakin da anan suke jiyo ihunta tana kiran sunan Sultan tana neman taimako, cik suka tsaya suna kallon kallo kowa ya fara zamewa yana komawa kan aikinsa domin wani dukan yafi gaban kuka saidai zare idanu, haka Samha ta ƙari ihunta da kukanta da yaji zata kashe masa zuciya sai ya haɗe bakinsu yaci gaba da buga mata gwatso yana ihu yana zuba mata alƙawura tare da caccakarta crazy aikuwa dole da wuya suka sata sumewa kusan awa guda tayi a sume sannan ta dawo hayyacinta tajishi har lokacin a kanta yayi luf amma dick ɗinsa tsaya ƙyam a cikin jikinta ta fashe da kukan da sumar da tayi ta rabata dashi tace “Na shiga uku Sultan ka cire fitsari nakeji”….

Back to top button